Hetjurnar | Félag langveikra barna á Norğurlandi

Breytt árgjald 2016 Á aðalfundinum sem haldinn var þann 16. febrúar síðastliðinn var ákveðið að árgjald félagsins yrði hækkað upp í 3000 krónur og var

Breytt árgjald 2016

Á ağalfundinum sem haldinn var şann 16. febrúar síğastliğinn var ákveğiğ ağ árgjald félagsins yrği hækkağ upp í 3000 krónur og var şağ samşykkt einróma og hafa reikningar veriğ sendir í heimabanka félagsmanna. Til şess ağ félagsmenn geti nıtt sér şá styrki sem eru í boği şurfa şeir ağ vera skuldlausir viğ félagiğ. Şess vegna hvetjum viğ ykkur öll til şess ağ greiğa árgjaldiğ svo şiğ getiğ notiğ şeirra réttinda og viğburğa sem veriğ er ağ bjóğa uppá hverju sinni.

Eins og komiğ hefur fram şá var kosin nı stjórn. Nır gjaldkeri er kominn til starfa og fyrir şá sem ætla ağ nıta sér tómstundastyrkinn sem er 20.000 á ári eğa fá greitt upp í leigu á sumarhúsi, ağ upphæğ 15.000 á ári, şurfa ağ skila inn frumriti til gjaldkera. Frumrit reiknings şarf ağ berast í Múlasíğu 3a

Kveğja StjórninMynd augnabliksins

forsida-37-4864e08a02a36.jpg

Teljari

Í dag: 0
Samtals: 43598

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf