Hetjurnar | Félag langveikra barna į Noršurlandi

Breytt árgjald 2016 Á aðalfundinum sem haldinn var þann 16. febrúar síðastliðinn var ákveðið að árgjald félagsins yrði hækkað upp í 3000 krónur og var

Breytt įrgjald 2016

Į ašalfundinum sem haldinn var žann 16. febrśar sķšastlišinn var įkvešiš aš įrgjald félagsins yrši hękkaš upp ķ 3000 krónur og var žaš samžykkt einróma og hafa reikningar veriš sendir ķ heimabanka félagsmanna. Til žess aš félagsmenn geti nżtt sér žį styrki sem eru ķ boši žurfa žeir aš vera skuldlausir viš félagiš. Žess vegna hvetjum viš ykkur öll til žess aš greiša įrgjaldiš svo žiš getiš notiš žeirra réttinda og višburša sem veriš er aš bjóša uppį hverju sinni.

Eins og komiš hefur fram žį var kosin nż stjórn. Nżr gjaldkeri er kominn til starfa og fyrir žį sem ętla aš nżta sér tómstundastyrkinn sem er 20.000 į įri eša fį greitt upp ķ leigu į sumarhśsi, aš upphęš 15.000 į įri, žurfa aš skila inn frumriti til gjaldkera. Frumrit reiknings žarf aš berast ķ Mślasķšu 3a

Kvešja StjórninMynd augnabliksins

forsida-33-46803fc3d6f29.jpg

Teljari

Ķ dag: 1
Samtals: 46025

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf